.

ให้นมลูกอยู่ กินต้มมาม่าได้ไหมค่ะ ตอนนี้หิวมากค่ะ กับข้าวก็ไม่มี คือ กับข้าวทำไว้แม่ย่าเผลอปิดตู้ไม่สนิด สรุปแมวลุยเรียบเลยค่ะ อดหมดเลยค่ะ ??ของในตู้เย็นก็หมด รอไปตลาดพรุ่งนี้ก็คงไม่ไหว ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ กินได้ไหม หรือ กินแล้วต้องรอกี่ชั่วโมงถึงจะให้ลูกกินได้ หรือหลังจากที่กินต้องปั้มนมทิ้งค่ะ แต่ยังไม่กินนะค่ะ หาในกูเกิลบางคนบอกกินได้ บางคนบอกกินไม่ได้ ไม่แน่ใจเลยลองมาถามในนี้ดูค่ะเผื่อได้คำตอบที่ดีกว่านี้

10 Các câu trả lời

กินได้ค่ะ