ท้องแตกลายหลังคลอด

ใครใช้ตัวไหนเห็นผลบ้าง ท้องแตกอยากหาย หรือจางลงก็ได้

ท้องแตกลายหลังคลอด
12 Các câu trả lời

หลังคลอดจะค่อยๆจางลงนะคะ ของเรากลายเป็นเส้นขาวๆมองเห็นไม่ชัดค่ะ

บ้านนี้ไม่ค่อยทาครีมค่ะ แต่ท้องไม่แตกลาย สงสัยหนังท้องจะหนาค่ะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้จ้า แต่แอบกลัวๆเพราะเพิ่งท้องได้ 7 เดือนเองค่ะ

Post reply image
5y trước

นี้ก้อแอบหวังว่ามันจะไม่แตกตอนเดือนสุดท้ายคะ

น้ำมันมะพร้าว หรือเบบี้ออยล์ ก็น่าจะช่วยได้นะคะ

Thành viên VIP

เบบี้ออยล์ .. ก็ช่วยได้น่ะค่าาาหลังอาบน้ำ

แงงงนี่นมแตกแต่ท้องยังไม่แตกค่าาา

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

น้ำมันมะพร้าว

ใช้ตัวนี้ค่ะ

Post reply image
5y trước

เคยใช้ตอนท้องอ่อนๆก็ดีนะคะ แต่พอหมดเลยไม่ได้สั่งต่อ ไม่รู้หลังคลอดถ้าสั่งมาใช้จะได้ผลรึเปล่า ราคาตั้ง390 ค่าส่งอีก40บ.

Câu hỏi liên quan