คนท้องกิน โจ๊กกึ่งสำเร็จรูป ได้ไหม

โจ๊ก​กึ่งสำเร็จรูปคนท้องกินได้มั้ยคะ

13 Các câu trả lời

นานๆทีได้ค่ะ แต่บ่อยๆไม่ควรค่ะ ผงชูรส+โซเดียมสูง+สารกันบูด ไม่มีอะไรที่ดีต่อแม่กับลูกเลยจ้า อย่าลืมใส่ไข่ซะหน่อยนะคะ ลูกต้องการโปรตีนจ้า

กินได้คะ นานๆที บ้านนี้บางทีก็อยากกินมาม่า ก็กินคะ ระวังเรื่องโซเดียมด้วยนะคะ

ถ้ามีส่วนผสมของสารกันบูด ผงชูรส โซเดียมสูงๆก็ไม่ควรทานค่ะ

เพิ่งกินเสร็จเมื่อกี้เลยค่ะ รีบดื่มน้ำตามเลยค่ะ

ทานได้แต่ไม่ควรบ่อยค่ะผงชูรสค่อนข้างเยอะ

กินได้นานๆที มันมีโซเดียมสูง

Thành viên VIP

ทานได้ค่ะ แต่โซเดียมสูงนะคะ

ทานได้ค่ะ แต่นานๆทานนะค่ะ

นานๆที ค้ะ กินพอหายอยาก

Thành viên VIP

ได้นะคะ แต่อย่าบ่อยค่ะ