ดีใจมากคะ ไปซาวน์มาวันนี้ ใด้ลูกสาวจ้า

แล้วคุณแม่ละคะใด้ ลูกสาวหรือลูกชาย👶💜

31 Các câu trả lời

แม่ๆๆช่วยดูหน่อยค่ะ ช รึ ญ ซาววันนี้เหมือนกันค่ะดุไม่เปนค่ะ ท้องแรก อยากได้ลูกสาวบ้าง😂😂

Post reply image
4y trước

20+3 ค่ะ

Thành viên VIP

ใช่ค่ะ รักเหมือนกัน บ้านนี้พี่ๆก็ได้ทั้งลูกสาวและลูกชาย คนสุดท้องก็ได้ลูกชายอีก

ยินดีด้วยจ้าเเม่ บ้านนี้32วีคแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ไปฝากครั้งแรกหมอซาวด์วันแรกเลยลูกชายค่ะ กะว่าจะลุ้นสักหน่อย

คลอดเดือนนี้เเล้ว. ยังไม่รุ้เลยเพศเลยค่ะอยากรุ้มากกก รอลุ้นตอนคลอด

4y trước

ลุ้นต่อไปค่ะ

อยากได้ลูกสาวบ้างจัง บ้านนี้ลูกคนที่3แล้วชายอีกแล้วค่ะ

ลูกสาวเหมือนกันคะ คนนี้คนที่สอง ส่วนคนแรกผู้ชายจ้า

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ แต่ไปซาวด์แล้วได้ลูกชาย

4y trước

ลูกชายหรือลูกสาว ก็รักเหมือนกันคะ

บ้านนี้หมอก็บอกได้ลูกสาว100% เห็นกลีบตรงกลางชัดแจ๋ว

Post reply image
4y trước

ดีใจด้วยคะ

บ้านนี้หมอบอกผุ้ชาย หมออีกคนบอกผึ้หญิง55