กำหนดคลอดสิงหา

แม่ๆท่านไหนกำหนดคลอดสิงหาบ้างค่ะความรู้สึกตอนนี้เป็นยังไง บ้านนี้2 สิงหา ดิ้นเก่งมาก ?ซาวน์ได้ผู้หญิงค่ะ

86 Các câu trả lời

12สิงหา ค่ะ.แต่ไม่รู้ว่าจะคลอดก่อนหรือป่าว.เพราะว่าเด็กหัวลงแล้วค่ะ.แล้วเคยมีภาวะคลอดก่อนกำหนดมาด้วยค่ะ.ตอนนี้ต้องฉีดยาทุกอาทิตย์เลย

28 สค ผู้หญิงค่ะ รู้สึกว่าลูกทำให้อุ่นใจเพราะตั้งแต่มีเค้าชีวิตดีขึ้นในทุกเรื่องและมีความสุขมากขึ้นในทุกเรื่องค่ะ

5 สิงหา หิวเก่ง ดิ้นเก่ง ถึงเวลาอาหาร แม่ไม่กินข้าว ลูกชายจะดิ้นตลอดเลย ช่วยเตือนแม่ บางทีดิ้นจนแม่จุก

Thành viên VIP

บ้านนี้ได้ชายค่ะ กำหนดคลอด18/8/63 แม่ตื่นเต้นค่ะ รอคอยมาก ท้องแรกแท้งค่ะ8 สัปดาห์ ท้องนี้ลุ้นจริงๆ

1 ส.ค. ค่ะ ได้ลูกชาย ดิ้นไม่เก่งแต่ขยับตัวเก่ง โก่งตัวเก่ง แต่ไม่ค่อยเตะท้องไม่ค่อยดิ้นค่ะ

3 สิงหา ผู้หญิงจ้า กลางคืนแทบไม่ได้นอน ทั้งลูกดิ้นทั้งปวดฉี่ทั้งคอแห้งเทียวลุกกินน้ำ

11สิงหาค่ะ. ดิ้นเก่งเหมือนกันจร้า. นับวันรอแล้วบ้านนี้ อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

20 สิงหา ผู้หญิง. ชอบดิ้นดึกๆ กลางวันมาแค่ตอนอิ่มกะหิว มาแปปๆก็หาไป

บ้านนี้ 17 สิงหาค่ะ ยังไม่รู้เพศน้องเลย ดิ้นเก่งมาก กินเก่งมากค่ะ

Post reply image

4สิงหาค่ะผู้หญิงเหมือนกัน ดิ้นเก่งมากๆเลย พาอิแม่นอนไม่หลับ555

Post reply image
Câu hỏi liên quan