แม่ๆท่านไหนได้กลืนน้ำตาลแล้วบ้างคะ

แม่ๆท่านไหน ได้กลืนน้ำตาลแล้วบ้างคะ อยากรู้ว่าความรู้สึกเป็นยังไง แล้วได้กลืนตอนกี่วีคคะ

17 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอคนนึงไห้กลืน2ขวดรอเจาะเลือดหมออีกคนไห้กลับบ้านได้สรุปกลืนฟรีค่ะเหมือนน้ำตาลปกติเรยค่ะเเค่มันจะหวานมากกลืนเยอะไปก็เเสบคอค่ะต้องค่อยๆจิบเอาค่ะวันที่9เดือนหน้าได้ไปกินน้ำตาลไหม่+เจาะเลือดกลืนน้ำตาลคิดว่าก็ธรรมดาไม่ได้อะไรขนาดนั้นก็เหมือนน้ำตาลที่ทำเปนน้ำมาเเต่ไม่ชอบเรยค่ะ😅

แม่บ้านนี้กลืนน้ำตาลตอน18วีคค่ะกลืน50gผลออกมาเสี่ยงกลืน100gผลก็ออกมาเสี่ยงค่ะ...เพราะชีวิตติดหวาน ดื่มน้ำอัดลมมาเป็นเวลานานท้องแรกไม่เป็นพอท้อง2มีอาการ..ตอนนี้คุณหมอให้คุมอาหารค่ะ...เจาะเลือดปลายนิ้วทุกวันผลออกมาเป็นที่น่าพอใจมากค่ะ

1y trước

ควบคุมอาหารและเจาะเลือดปลายนิ้วทุกวันจนกว่าจะคลอดค่ะ

บ้านนี้พึ่งกลืนไปค่ะ 24 วีค ที่โรงพยาบาลทำแบบผสมน้ำอุ่นบีบมะนาวเพิ่มให้ค่ะ อร่อยทานง่ายค่ะ คล้ายๆน้ำผึ้งมะนาวที่จิบเวลาเจ็บคอเลยค่ะ ผลออกมา104 แม่บ้านนี้คือติดน้ำหวานหนักค่ะ โกโก้ ชานม น้ำอัดลม แต่จะกินแต่วันละ 1 แก้ว

กลืนมาเมื่อวาน 24วีค 50g น้ำตาลสูง160ค่ะ หมอสั่งงดหวานทุกอย่างเจาะใหม่อีกทีอาทิตย์หน้า100g อารมณ์กินน้ำหวาน ไม่รุ้สึกแย่นะคะสำหรับเราน่าจะเพราะชอบกินน้ำหวานๆอยู่แล้ว😂

แสบคอมากค่ะ หวานจนแสบคอไปหมด นั่งรอเจาะเลือด1ชม.คือระคายคอมากกกกก แสบคอ กลับมาบ้านก็ยังแสบอยู่ ของเรากลืนตอน24wk.ค่ะ ปกติดีจ้า ส่วนตัวไม่ชอบกินของหวานอยู่แล้ว

น้ำตาล 50 กรัม ใส่น้ำมะนาวสักลูกครึ่ง เกลือนิดๆ อร่อยมากเลยค่ะ ยิ่งถ้าท้อง แม่ติดหวานอยู่แล้วก็สบายเลย ใช้หลอดดูดจะลดอาการแสบคอได้ค่ะ เรากลืนตอน 27 วีค ค่ะ

Thành viên VIP

กลืน ทั้ง 50 และ 100 ค้ะ เจาะเลือด 2 รอบ รอบหน้าเจาะอีกค่ะ เพราะกินหวาน แต่พยายามคุมเอาค้ะ

บ้านนี้เพิ่งกลืนวันนี้เลยค่ะ50กรัมผลไม่ผ่านหมอเลยนัดอีก2อาทิตค่ะกลืน100ค่ะ

หวานค่ะแต่เราอร่อยที่เรากลืนเขาแช่เย็นเราว่าอร่อยดีนะอาจจะหวานไปนิด

บ้านนี้ก็ได้กลืนเดือนหน้าค่ะ ชอบกินชาเย็นมากกเเอบกัวอยุ่เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan