เบื่อ

แม่ๆทำยังไงให้ยุบ้านไม่น่าเบื่อ

12 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เปิดเน็ตดูวิธีทำ หมวก ไหมพรม เสื้อกันหนาว แล้วไปหาซื้ออุปกรณ์มาทำตามค่ะ ปลูกต้นไม้ดอกไม้ หาปลาสวยงามมาเลี้ยง

บ้านนี้ไม่มีเบื่อเลยจ้า ตอนท้องก็ทำงานจนวันคลอด พอคลอดแล้วก็เลี้ยงลูก ทำงานบ้าน จนหัวหมุน

Thành viên VIP

ถ้าเป็นตอนท้องคือนอนเฉยๆเบื่อมากค่ะ แต่พอคลอดลูกก็ไม่เบื่อเลย แต่เหนื่อย

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะ อยู่แต่บ้านมา6เดือนละ รอแต่น้องคลอดเท่านั้น

ตอนท้องทำงาน พอคลอดเลี้ยงลูก ไม่เบื่อนะค่ะ แต่ไม่มีเวลาพักผ่อน

บ้านนี้เปิดเนตดูเสื้อผ้าลูกดูไลฟ์สดเข้าแอพคนท้องทั้งวันค่ะ

เล่นโทรศัพท์ เลี้ยงลูก แค่นี้แหละค้ะ วันๆนึงแปปเดียวเองง555

เล่นเน็ต อ่านหนังสือ ฟังเพลง เลี้ยงลูก หมดเวลาแล้ว 1 วัน

นอนค่ะ พักผ่อน ถ้าน้องคลอดละ หาเวลาพักผ่อนยากค่ะ

นอนดูซีรีย์ฆ่าเวลาค่ะ