แม่ๆคนไหนท้องอยู่แล้วชอบกินชานมบ้างคะ อันตรายมั้ยคะ

แม่ๆคนไหนท้องอยู่แล้วชอบกินชานมบ้างคะ อันตรายมั้ยคะ

22 Các câu trả lời

เรากินทุกวันค่ะ แต่ต้องระวังเบาหวานนะคะแม่ วันละแก้วพอค่ะ

ชอบค่ะ. แต่พยายามอดใจ ถ้าอดไม่ไหวก็ดูดแค่นิดๆพอหายอยากค่ะ

บ้านนี้ชอบมากคะ แต่พยายามจะกินแค่อาทิตย์ละครั้งคะ

บ้านนี้ชอบกินมากแต่หลังงดก่อนค่ะเดี๋ยวเปนเบาหวาน

Thành viên VIP

ชอบค่ะ แต่กินไม่บ่อย กินเฉพาะตอนอยากจริง

Super Mom

เราก็กินค่ะ ไม่นานๆที กินแบบไม่หวานด้วย

Thành viên VIP

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะ ระวังเบาหวาน

บ้านนี้กินทุกวันค่ะ

ระวังเบาหวานนะคะแม่

กินค่ะชอบมาก