กำหนดคลอด พ.ค 66

แม่ๆคนไหน กำหนด พ.ค 66 บ้าง แม่ๆรู้เพศยังเอ่ย👶🏻👧🏼 #กำหนด30พ.ค66 #12w5d

123 Các câu trả lời

9พ.ค​ ค่ะ​ ยังไม่รู้เพศเลย​ หมอนัดอีกทีวันที่7เดือนหน้าเลยค่ะ

2y trước

บ้านนี้ ผญ ค่ะ

เกิด พค.เหมือนกันคะ แต่ยังไม่รู้เพศ ท้องแรก มีแอบกลัวนิดหน่อยนะ🥺😅😊

บ้านนี้15พ.ค.66 15วีคพอดีค่ะ หมอนัดวันที่23นี้ รอลุ้นเพศจ้า

2y trước

วันเดียวกันเลยค่า

Influencer của TAP

บ้านนี้22พ.ค66 23วีควันนี้ค่ะ หมอบอกว่าน้องยังไม่ให้เห็นเพศเลยจร้

กำหนด 25 พ.ค.66 ค่ะ ซาวด์แล้วไม่เห็นเพศ หมอบอกให้ลุ้นตอนคลอดเลย

กำหนดคลอด8พฤษภา66 นัดซาวด์13ธันวา65 ตอนนี้16สัปดาห์แร้วจ้า

2y trước

ท้องเล็กคะ เรยไม่ค่อยรู้สึกอะไร

บ้านนี้กำหนดคลอด 3พ.ค.66 ซาวน์เมื่อวาน ได้ผู้ชายค่ะ

2y trước

3 พ.ค. เหมือนกันค่ะบ้านนี้หมอบอกได้ผู้หญิง ไม่รู้น้องจะแอบหนีบไว้รึป่าว😂

Post reply image

3พค ท้องเล็กมาก กินทุกอย่างเเต่ท้องเหมือนคนไม่ท้องเลยจ้า

2y trước

ทัองเล็กทัองใหญ่ไม่สะคัญ สำคัญแค่ลูกในท้องตามเกมส์หรือป่าว✌️✌️✌️

เค้ากำหนด19 พฤษภาคม 66 คร้า หมอบอกได้ลูกสาว ตอนนี้23 W แล้ว😁

บ้านนี้หมอบอกลคลอดช่วงปลายเดือนพฤษภา 66 ท้อง2 ผู้ชายจ้า