แม่บ้านไหนน้ำคร่ำน้อยบ้างค่ะ อายุครรภ์33+4ค่ะ

แม่บ้านไหนน้ำคร่ำน้อยบ้างใมค่ะ และทำยังใงน้ำคร่ำถึงจะเพิ่มขึ้นค่ะ ไปซาววันนี้ที่คลีนิคมาคุนหมอบอกว่าน้องตัวเล็กเท่าอายุครรภ์30เลย น้ำหนักน้องได้1800นิดๆค่ะการส่งไหลเวียเลือดแม่ส่งไปยังลูกก้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่แต่หมอบอกว่าตอนนี้ก้โอเคยุ แต่คุนหมอก้อธิบายว่าถ้าการไหลเวียนเลือดส่งไปให้น้องไม่ได้ น้องก็จะขาดอากาศหายใจและยุติการตั้งครรรภ์ หมอพูดเอาสะเราใจหายเลย😟 ท้อง3แล้วยุไม่ได้อุ้มสักคนเลย😟 (แต่รงบาลศูนย์อุดรธานี ซาวดูน้ำคร่ำก็ดียุ ทุกอย่างปกติดี)

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan