แม่คนไหนมีน้องแล้วเลือดกำเดาไหลบ่อยมาก

แม่ท้องได้20wk เลือดกำเดาไหลทุกวันเลย มีแม่คนไหนแนะนำได้บ้างค่ะ

แม่คนไหนมีน้องแล้วเลือดกำเดาไหลบ่อยมาก
28 Các câu trả lời

มีคะ ไม่เยอะ ไม่ไหลออกมา แต่ได้กลิ่น สักพักแห้งในจมูกเลย แคะมาถึงรู้ว่าเลือดกำเดาออก เป็นช่วงอายุครรภ์ 20วีคคะ

เป็นค่ะ บ่อยมาก ช่วง 20 วีคต้นๆ ยิ่งถ้าเดิมแม่เป็นภูมิแพ้ หรือไซนัส อยู่แล้ว อากาจะยิ่งหนักค่ะ แต่ไม่กระทบถึงลูก

4y trước

ขอบคุณค่ะแม่ 🥰🥰

เส้นเลือดฝอยในจมูกแตกค่ะแม่บ้านนี้ก็เป็นแต่ไม่เป็นทุกวัน ถ้าไหลทุกวันแบบนี้ไปหาหมอดูมั้ยค่ะ

4y trước

บ้านนี้เป็นแทบทุกวันเลยค่ะ 🥺🥺🥺

หมอบอกว่าปกติค่ะ บ้านนี้เป็นตอนช่วงไตรมาส3 เป็นอาทิตย์ละครั้งสองครั้ง เกือบๆเดือนค่ะ

เป็นตั้งแต่ไตรมาสแรกถึงไตรมาสสามเลยคะ..แต่ไม่บ่อย..ก็ไม่หายซักที. เป็นมาที่ละนิสๆๆ..

ปกติคะแม่ เนื้อเยื่อเราจะบาง บ้านนี้ออกทุกวันจนเข้าไตรมาสที่ 3 ถึงเริ่มหาย

4y trước

ขอบคุณค่ะแม่ 💕

เป็นเหมือนกันคะ ช่วงไตรมาส 1-2 ตอนนี้ไตรมาส3แล้ว หายแล้วคะ

บ้านนี้เป็นแค่มูกเลือดเวลาสั่งน้ำมูกตอนเช้าค่ะ

4y trước

เลือดปนน้ำมูกเหมือนกันค่ะ

Thành viên VIP

ช่วงไตรมาสแรกจะเข้าไตรมาสสองเป็นบ่อยอยู่ค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตื่นมาเลือดเต็มหมอนทุกวัน