หมดงบกันไปเท่าไหร่กับลูก 1 คนคะ

แม่ซื้อแล้วจดราคาไว้เรื่อยๆมาคิดรวมวันนี้มาถึงจุดนี้ได้อย่างไง 32w เจ็บกันไปเท่าไหร่คะแม่ เริ่มซื้อตั้งแต่ 4 เดือนค่ะบ้านนี้เจ็บไป 100k 🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄😯

หมดงบกันไปเท่าไหร่กับลูก 1 คนคะ
29 Các câu trả lời
 profile icon
Viết phản hồi

หมอนรองให้นม 300 กว่าบาทในชอปปี้ ตอนนี้นอนอยู่ในถุง 555 ผ้าชุบอาบน้ำ เอาผ้าเชดหน้าผืนละ 20 บาท สรุปใช้มืออาบ บางอย่างอ่านรีวิว/ซื้อตามดารามา แต่ไม่ได้ใช้จริง มันเป็นของใช้ที่ฟุ่มเฟือย มีบางอย่างแทนได้หรือไม่จำเป็นด้วยซ้ำค่ะ แต่ใดๆคือแล้วแต่บ้านนะคะ เราเน้นความสะดวก หาซื้อง่าย ไม่มีแบรนด์อะไรมาก

Đọc thêm
4y trước

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้เลยหมดไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่

Câu hỏi liên quan