ตั้งครรภ์

แบบว่า #งง มาก เป็นคนที่ประจำเดือนไม่ปกติ หายไปล่าสุด 25 ม.ค 63 หลังจากนั้นไม่เคยมาเลย. เมื่อ 3-4 วันนี้ อยากแต่ของแปลกๆ ตอนเช้าตรวจขึ้น 2 ขีด เฉย งง มาก แบบนี้จะอันตรายไหมคะ @??????

ตั้งครรภ์
29 Các câu trả lời

คือประจำเดือนไม่มา2เดือนค่ะ เดือนถัดไปไข่ตกไหมค่ะ ตรวจแล้วไม่ท้องค่ะ

4y trước

ขอบคุณมากคะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ 🥳💕บ้านนี้ก็พึ่งตรวจเจอคะ 6สัปดาห์แล้ว😍มาแบบสายฟ้า

4y trước

ยินดีด้วยคะคุงแม่ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

รีบไปหาหมอฝากครรภ์เลยค่ะ ไปตรวจจะได้รู้ค่ะ

4y trước

แบบนี้จะเกิดไรขึ้นไหมคะ

รีบบำรุง รีบฝากครรภ์โดยด่วนเลยครับ

Influencer của TAP

ยินดีด้วยนะค่ะ ไปฝากท้องเลยค่ะ

4y trước

ขอบคุงคะคุงแม่

Thành viên VIP

รีบไปฝากครรภ์ทานยาบำรุงค่ะ

ไม่อันตรายค่ะ ไปฝากครรภ์ได้

4y trước

ขอบคุงคะ.รอคุงหมอนัด 17 เนี้ยคะ

ไปฝากท้องคะ ♥️♥️

รีบไปฝากท้งเลยค่ะ

4y trước

ขอบคุงคะแม่

รีบฝากท้องนะแม่