31 มกรา อยากแตกแล้วคะ

แบบนี้ท้องลดยังคะ หมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ แม่เจ็บหน่วงท้องน้อยเกือบทุกเวลาเลยค่ะ วันนี้ครบ37weekพอดีคะ

31 มกรา อยากแตกแล้วคะ
14 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว อยากเห็นหน้าจ้า กำหนดคลอด31มกราคม

Thành viên VIP

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ กำหนดผ่า30 มกราคม ตอนนี้เเม่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อยากคลอดเองค่ะ

นัดผ่า วันเสาร์นี้แล้วค่ะ เริ่มเดินไม่ไหว หายใจลำบากค่ะ 38 วีคค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด30มกราแต่ตอนนี้เจ็บท้องหน่วงๆเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะกำหนดคลอด30มกราคมนี้แต่น้องเงียบมากเรยค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ แต่หมอแจ้งกำหนดคลอด 30มกราคมม

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ คุณหมอนัดผ่า 18 นี้ค่ะ 😍

กำหนดคลอด31เหมือนกันคะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน

Thành viên VIP

ท้องสวยมากเลยค่ะบ้านนี้37+4เเตกลายอลังการมาก55

2y trước

บ้านนี้ก็ลุ้นว่าโค้งสุดท้ายจะรอดไหม😂 ท้อง2ก็ไม่แตกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ37weekเลย🥰อยากแตกแล้ว

Câu hỏi liên quan