ตรวจครรภ์

แบบนี่ถือว่าท้องชัวร์มั้ย แม่ๆท่านไหนตรวจเจอจางๆแบบนี้บ้าง เพราะของเราลูกคนแรกนี้เข้มปี๋ตั้งแต่วันแรกที่ตรวจเลย ตอนนี้ให้นมอยู่ถ้ามีคนที่สองต้องหยุดให้นมคนแรกมั้ย เพราะลูกคนแรกเค้าไม่ยอมกินนมผงเลย #ปล.ลูกคนโตเราแค่จะสิบเดือนเอง ไม่คิดว่าตัวเองติดง่ายขนาดนี้ ถามว่าพร้อมไม่ก็ไม่ค่อยพร้อมเลยกลัวค่าใช้จ่ายนุ่นนี้นั้น กลัวเลี้ยงเค้าไม่ดีเท่าควร แต่ถึงยัง...ถ้าเค้าอยากมาเกิดเป็นลูกเรา ก็จะเลี้ยงเค้าให้ดีที่สุดค่ะ❤️

ตรวจครรภ์
17 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค้า