คำเเนะนำ

เเม่ๆทีเบื่ออาหารรับประทานของว่างกันเป็นอะไรกันบ้่างค่ะ เบื่ออาหารมากเลยค่ะกินอะไรก็ไมอร่อย

10 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะตอนไตรมาสแรก แพ้แบบเบื่ออาหารมากไม่อยากกินไร กินก็ไม่อร่อย แต่ไม่ถึงขั้นอ้วกนะ ทานได้พวกขนมปังทาเนย ของเปรี้ยวยังไม่เอาเลย ตอนนี้ไตรมาสสองแระ ทานได้ปกติแระ

เรายิ่งกว่าเบื่ออาหารค่ะ คือเห็นรูปภาพอาหารไม่ได้เลยค่ะ ทรมานมาก สู้ไปด้วยกันนะคะ ขอให้หายไวๆค่ะ

ข้าวก็เบื่อ เส้นก็เบื่อ ช่วงนี้กินหนมปังแซนวิสชีสโทสต์ในเซเว่นค่ะ กับผลไม้ต่างๆ

กินผลไม้ค่ะแม่ แล้วก็พวกขนมปัง น้ำแข็งไสเย็นๆ ชอบมากค่ะ เวลาเบื่อข้าว

ผลไม้, นม, น้ำหวานเฮลซ์บลูบอย, น้ำมะนาว, น้ำกระเจี๊ยบ

ผลไม้ค่ะ​ 26สัปดาห์แล้ว​ เบื่ออาหารมากกกกกกก

Thành viên VIP

กินผลไม้และนมเสริมเป็นของว่างค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็เบื่ออาหารค่ะ 31 วีคแล้ว

ทานผลไม้ค่ะและ นม

ผลไม้คะ