แบบนี้เจ็บเตือนหรือเปล่าคะ 38w

เริ่มปวดท้องครั้งแรกตอน 18.00 น. อาการปวดเหมือนปวดประจำเดือนแต่ก็หายไปพักใหญ่ๆก็มีอาหารปวดอีก (แต่ไม่ได้ลงเวลา) จนถึงตอนนี้ปวดตามเวลาที่ลงเลยค่ะ รู้สึกคลื่นไส้ อยากเรอ นอนไม่ได้เลยค่ะ ทุกคนั้งที่มีอาการปวดใันปวดจนต้องหาอะไรบีบหรือกำแน่นๆ แบบนี้เจ็บเตือนหรือเปล่าคะ ควรไปรพ.เลยไหม **ปล.เราไม่แน่ใจเป็นเพราะเรากินน้ำแตงโมปั่นไปเมื่อตอนบ่ายหรือเปล่า**

แบบนี้เจ็บเตือนหรือเปล่าคะ 38w
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan