ขาเป็นคลาบดำเหมือนเป็นขี้ไคลแต่ขัดไม่ออกเป็นเหมือนกัน2ข้างเลยคะมีวิธีแก้ไหมจะหายไหม🥺😥

เราเป็นคนผิวขาวเหลืองไม่ดำตอนไม่ท้องขาก็เนียนปกติกคือเป็นคนที่ขาไม่มีลอยอะไรเลยย​ พอท้องแฟนเราสังเกตว่าขาเราเป็นคลาบมีตรงขาหนีบด้วย​ ไม่ใช่เงานะมันแปลกมาก​ ปกติคนท้อง​ จะท้องลาย​ คอดำ​ รักแร้ดำอะไรพวกนี้​ แต่ทำไม่เราไปลายที่ขาแบบนี้เศร้า... กลัวจะไม่หาย😔#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขาเป็นคลาบดำเหมือนเป็นขี้ไคลแต่ขัดไม่ออกเป็นเหมือนกัน2ข้างเลยคะมีวิธีแก้ไหมจะหายไหม🥺😥
Hãy là người đầu tiên trả lời