สวัสดีค่ะแม่ๆ 🥹

เราฝากครรภ์ รพ รัฐ เราจะได้เจอเจ้าเบบี๋ทุกเดือนมั้ยคะ 🤍

7 Các câu trả lời

รพรัฐบาลหมอจะซาวด์แค่3ครั้งค่ะแม่ตอนฝากท้องตอน5เดือนและอีกทีก้36w ยกเว้นมีความผิดปกติอะไรถึงจะซาวด์บ่อยๆ แม่บ้านนี้เป็นเบาหวานไเซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดต่ะ

บ้านนี้ก็รพ.รัฐค่ะ ได้เจอตอนฝากครั้งแรก(2เดือน)กับตอน5เดือนค่ะ รอลุ้นอีกทีสิ้นเดือนหน้า 7เดือนพอดี ว่าจะได้เจอไหม (เดือน6 ไม่ได้ไปเพราะเลื่อนนัด)

โรงบาลรัฐ ซาวตลอดที่หมอนัดได้เห็นลูกมีแรงเลยค่ะ ได้เห็นการเจริญเติบโต ดูความผิดปกติโล่งใจค่ะ

บ้านนี้ เจอทุกเดือน หมอตรวจท้องให้แล้วก็ ซาวด์ ให้ทุกรอบ ค้ะ

10mo trước

เหมือนกันคะ

บ้านนี้ฝากรพ.รัฐเหมือนกันค่ะ ได้ซาวด์เดือนละ1ครั้งค่ะ

บ้านนี้ได้ซาวด์ทุกครั้งที่พบคุณหมอค่ั

เจอทุกเดือนตั้งเเต่12w.คะ ร.พ. รัฐ

Câu hỏi liên quan