สอบถามคะ

เราท้องได้6Weekแต่มีเลือดออกครั้งแรกเป็นสีนำ้ตาล พอครั้งที่2-3เป็นสีชมพูอ่อนๆ มีอาการปวดท้องน้อยหน่วงๆเหมือนจะเปนประจำเดือน ตอนนี้กังวลมาก ไม่ทราบอันตรายหรือเปล่า

6 Các câu trả lời

เมื่อปีที่แล้วตอนท้องแรก เป็นเหมือนกันค่ะ วันแรก เลือดออกสีน้ำตาล คล้ายๆก่อนมี ปจด. ถัดมาอีกวันนึง แท้งเลย รีบไปหาหมอนะคะ

5y trước

ฉีดคลีนิคค่ะ ตอนฝากท้อง โรงบาลไม่สนใจเลยค่ะ ยาซักเม็ดยังไม่ให้เลย

คำถามเดิมๆของหลายๆคนทุกวัน หมอไม่บอกหรอคะ มีเลือดให้รีบไปหา

5y trước

มีเลือดออกคือเสี่ยงแท้งคุกคามคะ ต้องรีบหาหมอ

Thành viên VIP

เสี่ยงภาวะเเท้งคุกคามค่ะ รีบไปหาหมอเลยน๊า✌

ถ้ากังวลควรรีบไปหาหมอนะคะ

Thành viên VIP

เสี่ยงแท้งหาหมอด่วน

รีบไปหาหมอเลยจ้าา

Câu hỏi liên quan