ก้อนเลือดมาคั่งตรงปากช่องคลอดค่ะ

เมื่อเช้านั่งอยู่ก็รู้สึกว่าในช่องคลอดมีก้อนอะไรเเข็งๆ แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไร พอตอนเที่ยงเข้าห้องน้ำเห็นเลือดติดกกน.นึกว่าเป็าประจำเดือนครั้งแรกหลังคลอด(คลอดแล้ว2เดือน23วัน) แต่พอกำลังทำความสะอาดมือไปโดนเหมือนมีก้อนๆอะไรโผล่ออกมาทางช่องคลอดตามรูปเลยค่ะ แต่ยังไม่หลุดออกมา ดึงออกก็ไม่ออก เครียดมากเลยค่ะไปหาหมอเขาก็บอกให้กลับบ้าน ไม่มีอันตราย แต่มันน่ากลัวจริงๆค่ะ

ก้อนเลือดมาคั่งตรงปากช่องคลอดค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời