ขอสอบถามค่ะ

เมื่อเช้าตอน 7.40 มีมูกสีน้ำตาลแล้วก็เปียกกางเกงข้างนอกนิดหน่อยค่ะแล้วอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จ ก็ไม่เปียกแล้ว แล้วเข้าห้องน้ำอีก ก็เป็นมูกสีน้ำตาลอีกประมาณ 2 รอบ พอบ่ายมาเข้าห้องน้ำอีก ก็เป็นก้อนแบบนี้เลยค่ะ มันคืออะไรค่ะ มีอาการปวดท้องอยากถ่าย แต่ถ่ายไม่ออกค่ะ แต่ไม่ปวดถี่นะคะ เสาร์ที่แล้วไปตรวจมาปากมดลูกไม่เปิดค่ะ เป็นแบบนี้ใกล้คลอดไหมค่ะ 39+2 weeks

ขอสอบถามค่ะ
15 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ไม่ปวดท้อง

Thành viên VIP

ใกล้คลอดแล้วค่ะไปหาหมอได้แล้วค่ะ

แม่กำลังจะคลอดค่ะ ไปรพ.ได้เลยค่ะ

Thành viên VIP

ใกล้คลอดแล้วค่ะ รีบไปหาหมอนะแม่

อาการเจ็บจริงค่ะไปโรงพยาบาลค่ะ

Super Mom

จะคลอดแล้วแม่ ไป รพ. ได้นะคะ

รีบไป รพ เลยค่ะ เลือดสดแล้ว

จะคลอดแล้วค่ะแม่

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ใกล้คลอดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan