มีเรื่องมาเล่าค่ะ​

เมื่อวานเรามีเลือดออกเป็นก้อนเราตัดสิ้นใจมาโรงบาล​ ตอนประมาณ​3ทุ่ม​ มาถึงโรงบาลมดลูกเปิด4เซ็น​ พอตี3เปิดอีก4เซ็น​ หมอเข้าห้องคลอดแต่บอกให้รอถึง10เซ็นก่อน​ หมอเอาที่ลัดฟังหัวใจลูกเรา​ จนเราเรียกหมออยู่หลายครั้งเพราะทนความปวดไม่ไหว​ หมอยังบอกไม่ให้เบ่งรอ10เซ็น​ ก่อนค่ะ​ พอลูกเราออกมาไม่ร้องเราต้องใจมากแต่หมอก็ช่วยให้ลูกเราร้อง​ ตอนนี้อยู่คนล่ะห้องกับลูก​ อยากเห็นเจ้าตัวน้อยแล้ว​ นอนร้องไห้​ไม่รู้จะพูดแบบไหน

8 Các câu trả lời
Thành viên VIP

สู้ๆนะค่ะ✌

Câu hỏi liên quan