35wทีมกันยา ปากมดลูกเปิด

เมื่อวานตอน6โมงเย็นดันขับรถกระบะแล้วเกิดท้องแข็งมากแระนานลูกในท้องไม่ดิ้นเลย เลยมาโรงบาลตอนทุ่มหนึ่งพยาบาลเอาเครื่องมารัดน่าท้องเพื่อฟังเสียงหัวใจลูก หัวใจลูกยังเต้นอยู่แต่ลูกไม่ยอมดิ้นเลย โดนพยาบาลเอาเครื่องมือช๊อตกระตุ้นไป2ทีถึงจะขยับตัวได้ ท้องแข็งไป3รอบโดนตรวจปากมดลูกเปิด1เซ็นได้นอนโรงบาลเลย โดนระยับคลอดให้ยาขยายปอดลูก แม่เป็นห่วงหนูจังเลย อีกอึดใจเดียวก็จะได้เจอกันแล้วอดทนหน่อยนะลูก แม่ก็จะอดทนโดนเข็มโดนยาเพื่อหนู สู้ไปด้วยกันนะค่ะลูกสาวแม่

35wทีมกันยา ปากมดลูกเปิด
2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

สู้ๆนะค่ะแม่

Câu hỏi liên quan