อัลตร้าซาวร์

เมื่อวันที่ 30 มิ.ย 62หมอนัดซาวร์ ซาวร์ไปก็บ่นไป ทำไมไม่ชัด ใครมาปรับอะไรหรือปล่าว เครื่องมีปัญหาแน่เลย สงสัยต้องตามช่างมาซ่อม บลาบลา(สรุปมองอะไรไม่รู้เรื่องเลย) หมอที่ตรวจครรภ์เห็นว่าซาวร์ไม่ชัดจึงส่งแม่ไปซาวร์อีกรอบ วันที่ 30 ก.ค 62 หมอที่ซาวร์บอกครั้งที่แล้วซาวร์ไปแล้วนี่ แม่เลยตอบว่าใช่ค่ะครั้งที่แล้วเครื่องมันมีปัญหา หมอซาวร์หันไปพ๓ดกับ นศ แพทย์ว่า เขียนลงไปเลยว่าไม่ต้องส่งมาซาวร์แล้วนะ ซาวร์ไปก็มองไม่ชัด มันอ้วน หน้าท้องหนา (สรุปแม่อ้วนเกินไปเหรอนี่ ก่อนท้อง หนัก 78 ตอนนี้ 26wหนัก 83) อยากทราบว่ามีแม่ท่านไหนอ้วนแล้วซาวร์ไม่ชัดแบบแม่บ้านนี้มั้ยคะ แชร์ประสบการณ์หน่อย ถ้ามีคนซาวร์แล้วเห็นชัดแม่จะได้ไปเสียเงินซาวร์คลีนิคเลย กลัวไปคลีนิคแล้วเป็นแบบที่หมอ รพ พูดค่ะ อันนี้รูปซาวร์ครั้งแรกค่ะ ครั้งที่สองรูปอยู่ในคอมเม้นนะคะ

อัลตร้าซาวร์
2 Các câu trả lời

ซาวร์ครั้งล่าสุดค่ะ

Post reply image
Câu hỏi liên quan