เลือดออกระหว่างตั้งครรภ์

เมื่อคืนประมาณ 5 ทุ่ม เข้าห้องน้ำ มีเลือดไหลออกมาพร้อมปัสสาวะสีแดงสด เลยไปหาหมอที่รพ.ใกล้บ้านค่ะ หมออันตร้าซาวน์ดูพบว่าหัวใจลูกยังเต้นปกติอยู่ เลยฉีดยากันแท้งแล้วให้นอนพักงานอยู่ที่บ้าน 1 วัน รู้สึกไม่สบายใจเลยค่ะ กังวลอยู่อีกเรื่องคือ เราอั้นปัสสาวะบ่อยช่วงหลังๆ ตอนนอนหัวค่ำ เข้าห้องน้ำอีกทีตอนเช้าเลย ถามหมอ หมอก็ตอบว่าไม่ทราบสาเหตุที่แน่นอนค่ะ แม่ๆเคยมีอาการแบบนี้ไหมคะ เรากังวลมากๆตอนนี้ กลัวลูกเป็นอะไร

เลือดออกระหว่างตั้งครรภ์
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan