ไข่ตกหรือยังคะ

เพิ่งจะทดลองใช้ที่ตรวจไข่ตก ต้องเข้มขนาดไหนถึงแปลว่าไข่ตก ต้องเข้มกว่านี้ไหมคะ เพิ่งวัดวันแรก หลังมีประจำเดือนมา 12 วัน รอน้องมา 5 เดือนแล้วหลังจากแท้งคนแรกไป น้องไม่มาสักที

ไข่ตกหรือยังคะ
8 Các câu trả lời

ตกแล้วค่ะ ทำหารบ้านภายใน 24 ชม.ค่ะ เสร็จแล้วแนะนำ เอาหมอนรองก้นไว้ก่อน ภายใน 30 นาทีแรกอย่าลุก นอนเฉยๆ เพื่อเพิ่มโอกาสให้อสุจิวิ่งเข้าไปได้ง่ายขึ้นค่ะ

4y trước

ขอบคุณค่ะ

เคยวัดแล้วขึ้นแบบนี้แหละค่ะ ตอนนี้ 25w4dแล้วจ้า

Post reply image

ตกแล้วจ้า..รีบทำการบ้านเรยค่ะแม่

XXXได้เลยคร่าาา

4y trước

ขอบคุนค่ะ

ตกแล้วค่ะ

ตกแล้วค่ะ

Super Mom

ตกแล้วค่ะ

4y trước

ขอบคุณค่ะ 😊

ตกค่ะ

4y trước

ขอบคุณค่ะ