สวัสดีค่ะขอสอบถามแม่ๆ หรือผู้รู้หน่อยค่ะ มีผื่นขึ้นตามภาพเลยค่ะตอนช่วงฉีดวัคซีนลองถามคุณหมอหมอว่า

เป็นผื่นน้ำนมแต่ตอนนี้ยังไม่ดีขึ้นเลยค่ะเป็นๆหายๆ ก่อนนั้นจะเป็นผื่นแดงๆมีอาการคันพอหายแดงก็จะเป็นด่างๆ จากวงเล็กๆตอนนี้เป็นวงใหญ่มากเลยเหมือนผื่นจะลามขึ้นเรื่อยๆ แต่น้องก็มีอากรที่ร่าเริงอารมณ์ดีปกติเวลาเราไปโดนหรือสัมผัสน้องก็จะเกา ไม่หายสักทีเลยว่าจะพาไปหาหมอ ถ้าไปคลีนิคเด็กกับรพ.อันไหนจะดีกว่ากันค่ะ #ขอขคุนสำหรับคำตอบค่ะ

สวัสดีค่ะขอสอบถามแม่ๆ หรือผู้รู้หน่อยค่ะ มีผื่นขึ้นตามภาพเลยค่ะตอนช่วงฉีดวัคซีนลองถามคุณหมอหมอว่า
Hãy là người đầu tiên trả lời