เกร็ดเล็กน้อย พาลูก1ขวบ นอนโรงแรม

🚩เตรียมเรื่องอาหารการกิน และภาชนะของลูกไปด้วยค่ะ. เราใช้อาหารแช่แข็ง+พกเครื่องนึ่งอาหารไป แล้วใส่ผัดสดลงไปนึ่งเพิ่ม 🚩เตรียมเรื่องมุมพักผ่อนของลูก เราจะของเล่น ตุ๊กตา+คอก วางลูกในคอกได้ระหว่างเราพัก 🚩เตรียมยาไปด้วยนะคะ บางครั้งด้วยอาหาร ด้วยการอาบน้ำ ลูกอาจมีท้องอืด มีผื่นได้ค่ะ ***ที่พัก โรงแรมหลายที่ มีคอกมีเตียงให้น้องนะคะ ส่วนใหญ่ไม่เสียเงินเพิ่มค่ะ ลองขอดูได้นะ

เกร็ดเล็กน้อย พาลูก1ขวบ นอนโรงแรม
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan