เด็กกับหัวตอนกี่สัปดาห์ค่ะ

เด็กกับหัวตอนกี่สัปดาห์ค่ะแม่ๆ

14 Các câu trả lời

มีกลับลงแล้วพลิกขึ้นใหม่ได้อีกหลายรอบค่ะ แล้วแต่คนด้วยนะคะ ลูกเรากลับหัวลงถาวรตอน36วีคค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน 24w กลับแล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่ากลับขึ้นอีกไหม แล้วมาซาวด์ตอน 30w ก็กลับหัวกันค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้38wยังไม่กลับหัวเลยจ้าา คงแล้วแต่คนนะคะ

กลับตอน 29 วีคค่ะ แต่ก็ยังดีดขึ้นมาได้อยู่นะ

บ้านนี้ช่วง28วีคเริ่มกลับแล้วคะแม่

บ้านนี้กลับ 20week เลยคะ สงสัยรีบ☺️

บ้านนี้30wแล้วยังไม่กลับเลยค่ะ

บ้าน​นี้​กลับหัวตอน​ 35+4wค่ะ

ส้วนใหญ่จะกลับตอน 7 เดือนค่ะ

เริ่มกลับที่ 28 week จ้า