เงินสงเคราะห์บุตร

เงินสงเคราะห์บุตร แม่ๆได้ตอนไหนลูกกี่เดือน และได้ย้อนหลังไหมค่ะ #เงินสงเคราะบุตร

2 Các câu trả lời

ของเราลูกคลอด 14 มกรา ทำเรื่องตอนต้นเดือนกุมภา ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

1y trước

ถ้ายื่นมกราคมแล้วเงียบ แม่ลองติดต่อประกันสังคมดูนะคะ เพราะเราก็ยื่นมกราคมได้เงินงวดแรกเมษายนค่ะ

Thành viên VIP

ได้ย้อนถึงเดือนที่ยื่นเอกสารเข้าระบบค่ะ

1y trước

ขอโทษค่ะแม่ .. แม่จำสลับกัน ที่บอกข้างบนเป็นเงินอุดหนุนเด็กจากรัฐบาล ยื่นเอกสารที่ อบต ค่ะ ส่วนสงเคราะห์บุตร แม่ยื่นเดือนที่คลอดค่ะ (มกราคม) เงินเข้างวดแรกเดือนเมษายนค่ะ