ปวดหน่วง ปวดจิมิ ปวดขาหนีบ เวลาเดิน

อายุครรภ์28w มีอาการปวดหน่วง ปวดจิมิ ปวดขาหนีบ เวลาเดิน ไม่มีมูกหรือเลือดไหล เป็นอาการปกติ ไหมค่ะ ท้องแรกค่ะ

10 Các câu trả lời

เป็นกับ นน ของน้องด้วย ที่เพิ่มขึ้น และเพราะร่างกายแม่แคลเซี่ยมไม่พอด้วยค่ะ ต้องเพิ่ม และทานแคลเซียมเสริมตามหมอสั่ง

ปกติค่ะ เชิงกรานรับน้ำหนักน้อง เลยปวดขาหนีบ บ้านนี้จะลุกเดินทีแบบว่าเหมือนคนกระเพกๆ 🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดมากก เวลาก้าวขาเดินยังปวดเลยค่ะ

ปกติค่ะ ถ้ายิ่งท้องแก่จะเจ็บมากกว่านี้ค่ะแม่

เป็นค่ะ ปวดร้าวมาก ลุกก็โอย พลิกตัวก็โอย

อย่าเดินเยอะค่ะ น้องอาจกลับหัวแล้วนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปกติค่ะ

Thành viên VIP

ปกติค่ะ

Thành viên VIP

ปกติค่ะ

ปกติค่ะะ

4y trước

เดินจะไม่ไหวเลยค่ะ ขนาดนอนพลิกตัวยังปวด อีก4วันหมอนัด เลยมาถามก่อน ขอบคุณนะคะ สำหรับคำตอบ

Câu hỏi liên quan