ตรวจขึ้น2ขีด แต่ไม่มีอาการอะไรเลย

อายุครรถ์น่าจะ5หรือเกือบ6สัปดาห์ เพราะปจด.มาไม่ตรง แต่ไม่มีอาการแพ้ท้อง คลื่นไส้ หรืออยากอาหารอะไรเลยค่ะ มีหน่วงๆท้องช่วง3-4วันตอนที่ตรวจเจอ แล้วตอนนี้ก็หายค่ะ ยังไม่ได้ซาวน์แต่ไปหาหมอแล้ว ทานยาบำรุงครบค่ะ ที่จู่ๆเคยปวดหน่วงๆเหมือนปวดปจด.หายไปนี่ปกติไหมคะ #ท้องแรกคะ เป็นกังวล #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ปล. ไปหาหมอหมอรพ.เอกชนไม่ได้ตรวจเลือดหรือตรวจปัสสะวะอะไร ไม่ได้ซาวน์ แต่ตรวจขึ้น2ขีด 5อัน คละยี่ห้อค่ะ หมอนัดอีกที2วีคค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời