แนะนำหมอฝากครรภ์ระยอง

อยากเปลี่ยนคุณหมอฝากท้องที่ระยองค่ะ ใครอยู่แถวนี้แนะนำหน่อยค่ะ พอดีเป็นท้องที่2 ท้องแรกฝากที่พัทยา ท้องนี้ย้ายตามสามีมาที่ระยองคุณหมอเดิมคนไข้เยอะมาก และไม่ค่อยให้คำแนะนำเท่าไหร่ ติดต่อค่อนข้างยากและต้องไปตามเวลาที่คลินิคเปิด คุณแม่มีภาวะรกเกาะต่ำและมีเลือดซึมออกมาเล็กน้อย แต่คุณหมอไม่ตรวจอะไรและให้ยากันแท้งมาอย่างเดียว ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้15+2 ยังไม่ได้ฉีดวัคซีนอะไรค่ะ แต่มีตรวจนิฟตี้แล้วรอผล4ต.ค.ค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

1 Trả lời