นมแอนมัม สำคัญแค่ไหน

อยากสอบถามแม่ๆค่ะ ว่ามีแม่ๆท่านไหนบ้าง ที่ไม่กินนมแอนมัมเลย หรือกินบ้าง แต่ไม่ได้กินบ่อย แล้วนมแอนมัม จำเป็นต้องซื้อกินมากน้อยแค่ไหนคะ ส่วนตัวเรา ชอบกินนมนะคะ กินนมได้หลากหลาย ทั้งนมถั่วเหลือง นมวัว น้ำเต้าหู้ (นมแพะยังไม่เคย) เพราะเห็นเพื่อนๆ บางทีมาบอก ดื่มนมแอนมัมเยอะๆนะ เข้าใจว่า แอนมัมน่าจะมีโฟลักและวิตามินเยอะ แต่โฟลิกที่หมอให้กินตอนเราไปฝากท้อง มันก็เพียงพอแล้วหรือเปล่าคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกค่ะ11w1วัน

2 Các câu trả lời

😓😓😓😓