มีแม่ๆบ้านไหนยังใช้ครีมซองในเซเว่นบ้างค่ะ

อยากรู้ว่าอันตรายไหม ☺️

24 Các câu trả lời

ใช้ค่ะ​ กานิเย่ แล้วก้อครีมซองเกาหลีให้ชุ่มชื้น​เพราะยุ่กับแอร์หน้าแห้งมาก​ แล้วลิปสติก​แบบซองค่ะ​ ก้อสวยค่ะไม่มีไรผิดปกติ

บ้านนี้ใช้อโลเวล่าทาทุกเช้าเเละก่อนนอนค่ะ จากเซเว่น ไม่เป็นอันตรายหรอกค่ะ

บ้านนี้เลิกใช้ครีมอื่น ซื้อครีมซองเซเว่นมาใช้แทนจ้า

5y trước

ใช้ตัวไหนอยู่คะ แนะนำหน่อย

ตอนท้องไม่ใช้เลยคะ คลอดค่อยใช้ อาศัยล้างหน้าดีดีเอา

ไม่อันตรายจ้าใช้เหมือนกันค่ะครีมซองเซเว่น

Thành viên VIP

ใช่ค่ะ ใช้ตั่งแต่ท้องอ่อนๆจนตอนนี้33wแล้วคะ

5y trước

ใช้ของโอเรย์ที่เป้นมาคตอนกลางคืน กับDDครีมแตงโมค้ะ

35w. แล้วค่ะ ยังใช้ กานิเย่ กะ DDครีมแตงโม ค่ะ

ใช้อยู่จ้า การ์นิเย่กับครีมแตงโม 😊

บ้านนี้ก็ยังใช้ค่ะ ไกล้จะคลอดแล้ว😊

บ้านนี้ยังใช้อยู่ค่ะ ท้องสามเดือน

Câu hỏi liên quan