ปวดตูดปวดก้นกบ

อยากปรึกษา แม่ๆบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างปวดก้นกบมากจนบางครั้งเวลาจะลุกจะนั่ง ต้องค่อยๆลุกค่อยๆนั่ง จะเป็นอะไรรึป่าวแล้วจะหายปวดรึป่าว แม่ๆบ้านไหนเคยปวดแนะนำด้วยนะค่ะ

22 Các câu trả lời

คลอดเเล้วอาการที่เคยเป็นหายหมดทุกอย่างเลย

ไม่อันตรายค่ะ ตอนแรกก็กังวลเหมือนกันค่ะ

Post reply image
Thành viên VIP

เริ่มปวด ตอน4เดือนค่ะ นวดเบาๆก็ดีขึ้น

ปวดเหมือนกันเลย เดินเหินลำบากมากค่ะ

ปวดเหมือนกันคะ ตอนนี้ท้องได้17wแล้ว

กระเป๋าน้ำร้อน ช่วยได้เยอะเลยค่ะ

ปวดเป็นบางวันค่ะ แล้วก็หายไปเอง

Thành viên VIP

8เดือนยิ่งปวดหนักกว่าเดิมจร้า555

เดี่ยวก้อหายจร้า....มาเป็นพักๆ

เป็นเหมือนกันค่ะตั้งแต่ 12 week

Câu hỏi liên quan