กำหนดคลอด 8 พฤศจิกายน มีแม่ๆคนไหนคลอดเดือนนี้บ้าง🥰#ท้องแรกค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

อยากทราบว่าต้องเตรียมอะไรไว้บ้างคะ

23 Các câu trả lời
Thành viên VIP

8พย.เหมือนกันเลยจ้า เตรียมของไปรพ. มีผ้าห่อตัวเสื้อผ้าลูก ผ้าอนามัย เสื้อผ้าแม่ตอนออกจากรพ. และ เอกสารแจ้งเกิดจ้า

กำหนด 27 พ.ย. ค่ะ เตรียมครบหมดแล้วจ้า ไม่ต้องเอาตามลิสนะแม่มันเยอะเกิน555 บ้านนี้เลือกเอาบางอย่างที่จำเป็น

Post reply image
4y trước

ภาพไม่ชัดเลยค่ะ

15พฤศจิกายนค่ะ เตือนมาเป็นอาทิตย์แล้ว อยากแตกมากค่ะตอนนี้ #ท้องแรก

กำหนด19พ.ย.ค่ะ เตรียมเสื้อผ้าบางส่วนแล้ว เหลือของใช้

กำหนด 12พย คะ อยากแตกเดือนนี้เหมือนกันคะ ท้อง 4 คะ

21 พ.ย.จ้าเตรียมเสื้อผ้าผ้าอ้อมของใช้เด็กค่ะ

บ้านนี้หมอนัดวันที่9 พฤศจิกาค่ะ

12/พ.ย แต่ยังไม่มีเตือนอะไรเลยคะ

นัดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ😊

4พฤศจิกา ค่ะ ยังเงียบยุเลย