อยากทราบว่า อยากมีน้องแต่ควรทำยังไงบ้างคะ แล้วประจำเดือนไม่มา4เดือน คะ ตรวจยังไงก็ไม่ขึ้นคะ

อยากทราบว่า อยากมีน้องแต่ควรทำยังไงบ้างคะ แล้วประจำเดือนไม่มา4เดือน คะ ตรวจยังไงก็ไม่ขึ้นคะ

4 Các câu trả lời

ไปโรงพยาบาล ตรวจ เลือด และ การตั้งครรภ์ หรือถามหมอดูค่ะ ตรวจแค่น้องค่ะ หรือจะตรวจแฟนด้วยก็ได้ค่ะ บอกพยาบาลว่า ประจำเดือน มาครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ โรงพยาบาลรัฐ ฟรี เอกชนเสียตัง300กว่าบาทถึง500บาทค่ะ

ไปตรวจเลือด ต้องไปตรวจทั้งเราและแฟนด้วยใช่มั่ยคะ แล้วก้อมีหน้าท้องออกนิดหน่อย เป็นไรมั่ยคะ

พบสูติแพทย์ดีที่สุดจ้ะ

ไปตรวจเลือดค่ะ

5y trước

ไปตรวจที่คลินิกได้มั่ยคะ

Câu hỏi liên quan