ท้อง6เดือน

อยากถามแม่ๆค่ะว่าไปอัลตราซาวนด์กี่โมงกันค่ะ ถ้าไปช่วง9โมงคุณหมอจะอัลตราซาวนด์ให้ไหมค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

2 Các câu trả lời
Influencer của TAP

รอตามคิวค่ะ ถ้าอาการไม่ผิดปกติหมอจะไม่ซาวด์ให้ค่ะ

2y trước

ตัวเองย้ายไปฝากที่ รพ ดีกว่ามั้ยคะ อนามัยไม่ค่อยมีเครื่องมืออะไรรับรอง ถ้าอยากรู้เพศต้องไปซาวด์ที่คลินิกค่ะ บางที รพ. รัฐ ซาวด์ให้ก็ไม่เห็นเพศค่ะตัวเอง

Thành viên VIP

รพ.รัฐมั้ยคะ

2y trước

ถ้ามีใบนัดไปได้เลยค่ะ ที่ รพ. เขาซาวด์เป็นบางเคสค่ะ กรณีคุณแม่ไป 9 โมงเช้าก็ได้อัลตร้าซาวด์ค่ะ