ท้องลูกสาว หรือ ลูกชาย

อยากดูท้องเเม่ๆที่ได้ลูกสาวจังเลย

62 Các câu trả lời

เพื่อนเราได้ลูกสาวนะ ทั้งผิวทั้งหน้าคือพังมาก โทรมยังกับคนละคน ต่างกับเรา เราได้ลูกชายทั้วผิวทั้งหน้าไม่เป็นอะไรเลย บางทีผิวยังดูมีน้ำมีนวลด้วย

บ้านนี้ท้องกลม ไม่แหล่ม ไม่สิว ไม่แพ้ท้อง ไม่ดำ ไม่คล้ำ ไม่แย่ ไม่อะไรเลย ใครๆ ก็บอกว่าผู้หญิงแน่ๆ ลูกสาวแน่ๆ ไปซาวน์มา ไข่โผล่เฉย เป็นผู้ชายจ้า

หมอว่าลูกสาวเเน่นอนค่ะ ภาพนี้ซาวตอน32วีค ตอนนี้ได้36วีค+3วันเเล้วค่ะ กำหนดคลอด18ตุลาค่ะเเม่

Post reply image

ท้องแบบนี้ จะเป็น ญ หรือ ชาย กันนะ #ซาวแล้วไม่เก้นเพศ

ลูกสาวจ้าท้องแรกแตกหนักมากค้าาอดเกาไม่ได้555

ท้องแรกได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้ 34+4w ค่ะ

ป้าหมอบอกว่า อาจจะผู้หญิงค่ะ

ลูกสาวจ้า ตอนนี้คลอดน้องแล้ว

ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด 12 พย. จ้า

ลูกสาวจ้า กำหนดคลอด14ตุลา

Câu hỏi liên quan