ย้ายโรงพยาบาลคลอดและคลอดโรงพยาบาลรัฐเสียค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ

อนุญาติสอบถามคนมีประสบการณ์นะค่ะ พอดีว่าหนูเป็นคนต่างจังหวัดค่ะตอนนี้อยู่ภูเก็ต หนูฝากครรภ์ที่โรงพยาบาลในตัวเมืองภูเก็ตคะ พอดีว่าหนูตะกลับบ้านต่างจังหวัดช่วงเดือนกุมภาคะกบับไปเพื่อจะไปรอคลอดที่บ้านคะหนูเรยอยากสอบถามว่าถ้าหนูจะย้ายสิทธิคลอดหนูต้องย้ายหรือต้องเเจ้งแผนกไหนของโรงพยาบาลคะ แล้วถ้าเเจ้งย้ายแล้วสิทธิทองจะยังอยู่รึป่าว แล้วก็คลอดโรงพยาบาลรัฐนี้ต้นๆเรยต้องเตรียมค่าใช้จ่ายไว้กี่บาทคะ #ขอบคุญคำตอบล่วงหน้าค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời