อึน้องอายุ 4 วัน ปกติไหมคะ

แอบแตกมาแล้วค่าา วันนี้ครบ 5 วัน ขอถามค่ะ น้องกินนมเสริมที่ รพ.(ไม่ทราบยี่ห้อ) เนื่องจากแม่ปั๊มนมได้น้อยมากๆ (+หัวนมสั้นเข้าเต้าไม่ได้) พอกลับบ้านมา เราก็ปั๊มต่อแต่นมมาน้อย เลยซื้อนมเสริมให้น้องทานรอ พอเช้ามาน้องอึสองรอบปกติ รอบที่สามอึน้องเป็นแบบในภาพ คือมันปกติมั้ยคะ หรือเป็นเพราะเปลี่ยนนม พอดีเมื่อคืนน้องจุ๊บเต้าและกินนมแม่ด้วยนิดหน่อย ไม่ทราบจริงๆค่ะ ขอบคุณค่ะ #แม่มือใหม่ #ขอบคุญคำตอบล่วงหน้านะคะ #ทีมพฤษภา67

อึน้องอายุ 4 วัน  ปกติไหมคะ
Hãy là người đầu tiên trả lời