ลงทะเบียนรับฟรี

หลังจากที่ลงทะเบียนไปค่ะ 5วันก็ได้แล้ว​ เช็ทน่ารักมาก

ลงทะเบียนรับฟรี
45 Các câu trả lời

ตอนคุณแม่ลงทะเบียน ได้กรอกที่อยู่ไหมคะ แม่บ้านนี้ไม่ได้กรอกข้อมูลที่อยู่เลยค่ะ พอใส่ว่าตั้งครรภ์หรือมีบุตร ก็เสร็จสิ้นเลยค่ะ เป็นเหมือนกันไหมคะ

4y trước

ไม่ค่ะมีกรอกที่อยู่ด้วยค่ะ

ของเราได้ลงทะเบียนปี63 ครีมน้ำอาบ โลชั่น กระเป๋าดีนี่ น้ำยาล้างขวดนม และบัตรกำนัล

เห็นขวดเล็กๆแบบนี้ใช้ได้เกือบเดือนเลยค่ะ คุ้มมาก เราเอาของสามีลงชื่อรับมาด้วย 😆

เห็นขวดเล็กๆแบบนี้แต่ใช้ได้นานมากเลยค่ะ พกไปใช้ที่โรงพยาบาลตอนคลอด สะดวกมากๆ ❤

เพิ่งได้เมื่อวานนี้เหมือนกันค่ะ ลงทะเบียนไปแค่2-3วันเอง เร็วมากๆ

เพิ่งได้รับเหมือนกันค่ะ เอาของเเฟนลงด้วย ได้2ชุดเลย

4y trước

ลงในไลน์เหรอค้ะ

พึ่งได้วันนี้จร้าลงทะเบียนวันที่7ได้วันที่17จร้า

พึ่งได้รับของวันนี้เหมือนกันคะ หอมมากกก

Thành viên VIP

พึ่งได้วันนี้ค่ะ Dnee ส่งเร็วมากจ้า

แลกของรางวัลยังไงถึงได้ค่ะ