รีวิวผ่าคลอด

หนูอายุ16ค่ะผ่าคลอดบล็อกหลัง โดนยาชาไม่รู้กี่เข็มค่ะเป็นคนตัวใหญ่ พอเริ่มผ่ารู้สึกจะอ้วกเลยหลับตาไป ส่วนตัวหนูคิดว่าหลับไปเเปปเดียว เเต่อยู่ผู้ช่วยหมอสกิดให้ตื่นเพราะความดันตก หายใจอ่อนลง มีอาการจะอ้วก เเต่ให้ยากันอ้วกเเล้วนะคะ เเต่เอาไม่อยู่ อ้วกอยู่พักใหญ่เลยค่ะอ้วกไม่หยุดจนต้องเอาถุงมารองให้ อ้วกจนไม่มีอะไรเหลือเเล้ว เหลือเเต่กรดออกมา ลืมตาได้ไม่นานพร้อมกับพูดมากไม่ได้จะอ้วกตลอด โดนงดอาหาร2วันค่ะ 40+1น้องเเข็งเเรงไม่มีไขเลย #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #แม่มือใหม่

2 Các câu trả lời

ดีใจด้วยจร้าแข็งแรงๆๆ😊😊😊