แม่แม่ คนไหน กำหนดคลอดเดือนกันยายนบ้างคะ?

ส่วนตัว กำหนดคลอด วันที่ 30 ก.ย. 63 ตอนนี้อายุครรภ์ 16 สัปดาห์ 6 วัน เมื่อวานหมอนัดตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรม อัลตร้าซาวน์เห็นเพศลูกแล้ว ตื่นเต้น ดีใจมากค่ะ ไม่คิดว่าจะเห็นเพศไวแบบนี้ ก่อนหน้านี้คิดว่า 20 สัปดาห์ ถึงจะเห็นเพศ แม่แม่คนไหนกำหนดคลอดเดือนกันยายนเหมือนกันบ้างคะ? อยากเห็นทีมกันยายนค่ะ ^^

แม่แม่ คนไหน กำหนดคลอดเดือนกันยายนบ้างคะ?
296 Các câu trả lời

22 กันยาคะ ซาวเห็นเพศตั้งแต่ 14 สัปดาห์ เลยคะ น้องเล่นกล้องมากๆ คุณหมอแอบแซว

Post reply image
4y trước

ขอบคุณค้า

Thành viên VIP

แม่บ้านนี้ หมอซาวน์เห็นตอย13 วีคจ้าแม่ เห็นเร็วมาก พอดีน้องเป็นผู้ชายด้วยค่ะ

4y trước

ยินดีด้วยเช่นกันค่ะแม่🥰🤰🏻

แฟนกำหนดคลอด 20 กันยา ตอนนี้ 18 ย่าง19W ทราบเพศตอน 14W แล้วครับ จู๋ยาวเชียว🤣🤣

14 กันยายน จ้า ขาน้องยาวบังไปหมดยังไม่แน่ใจเลยว่าเพศชายหรือเพศหญิง🤣

4y trước

สงสัยยังขี้อายอยู่ค่ะ น้องเอาขาปิดไว้ - -'

กำหนดคลอด 8 กันยา ซาวแล้วน้องไม่ยอมให้เห้นเพศเลยนอนคว่ำอย่างเดียวคะ

4y trước

ผู้หญิงก็ได้ผู้ชายก้ดี คุณแม่ได้หมดคะ👨‍👩‍👧‍👦

16วิค หรือ36 วิคค่ะแม่ ถ้ากำหนดคลอดกันยาต้อง36วิคล่ะค่ะค่อยจะถูก

กันยาเหมือนกันค่ะ ว่าแต่ทำไมถึง 16w อาค่ะ นี่10กันยาได้ 25w แล้วอ่า

4y trước

เราตั้งครรภ์ได้ 20 สัปดาห์ 6 วัน กำหนดคลอด 9 ตุลาคม ค่ะ

เรา 15w กว่าๆ ต้นๆตุลาค่ะ ตรวจคัดกรองเหมือนกันเลย เราได้ ผู้ชายค่ะ 🥰

29กันยาจ้า. หมอซาวบอกว่าอาจจะไม่ถึงกำหนดเพราะหัวน้องลงไปเยอะเเล้ว

4y trước

เหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้รอแค่น้องคว่ำ เริ่มมีอาการเจ็บเตือนมาแล้ว

ของเรา 17 w กับ 4 วันคะ รอหาหมอวันที่ 4 นี้คะ ยังไม่เเน่ใจคลอดเดือนไหนจ้ะ

4y trước

น่าจะต้นเดือนตุลานะคะ เพราะของเรา ตอนนี้ 18+1W ค่ะ

Câu hỏi liên quan