น้องกลับมาแล้วคะ ดีใจ ตื่นเต้นสุดๆ

สัญญาจะทำให้ดีกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา

น้องกลับมาแล้วคะ ดีใจ ตื่นเต้นสุดๆ
33 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้เพิ่งแท้งน้องไปสัปดาห์กว่าๆ ช่วงนี้ดูแลตัวเองวนไป อยากหั้ยน้องมาเร็วๆเหมือนกันค่ะ

4y trước

Jindarat Keankhajornroj เลือดออกสีน้ำตาลทุกวันค่ะ ภาวะแท้งคุกคาม เพิ่งได้ฉีดยากันแท้งไปเข็มเดียว สุดท้ายหลุดค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็พึ่งมาดีใจสุดๆ ท้องที่แล้วท้องลม ขอให้ครั้งนี้สมบูรณ์ด้วยเถ

4y trước

ขอบคุณจ้าแม่ 🥰

ดีใจด้วยนะคะ..บ้านนี้ยังไม่มาเลย 3 เดือนผ่านไปแล้วดิ..รอต่อไป..สู้ค่ะ

4y trước

สู้ๆนะคะ

ยินดีด้วยจ้าคุณเเม่ของให้เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งน้องนะค่ะ😊

เหมือนกันเลยค่ะ รอบที่แล้วเราท้องลมค่ะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ

Thành viên VIP

ดีใจด้วยนะค่ะแม่ ขอให้ทั้งแม่และน้องเเข็งแรงนร้า💓💓👶👶

ดีใจด้วยนะคะ..รีบฝากเลยนะคะแม่จะได้บำรุงเร็วคร้า

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้น้องก็กลับมาแล้วเหมือนกันค่ะ

4y trước

ยินดีเช่นกันนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ดีใจด้วยค่ะ 🥰 ของเราหลุด เหมือนกันยังไม่กลับมาเลย 😞

4y trước

เดี๋ยวน้องก็กลับมานะคะสู้ๆ

ดีใจด้วยค่า ขอให้เเข็งเเรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ