กวาดปากมดลูก

สอบถามหน่อยค่ะ พอดีวันนี้ไปกวาดปากมดลูกมาเเล้วมีมูกเลือดไหลออกแบบนี้ เเล้วก็มีอาการเจ็บท้องตามมา คือปกติมั้ยคะ

กวาดปากมดลูก
6 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ได้กวาดปากมดลูกเหมือนกันมีลูกปนเลือด 30กย. จนถึงตอนนี้6ตค.ยังเงียบค่ะไม่มีอาการเจ็บใดๆปกติ

ปกติ กวาดมดลูกเลือดจะออกอยู่แล้วคะ แต่ที่แน่ๆกลับไปหาหมอนะคะ มีอาการเจ็บร่วมด้วยหาหมอเลยจร้า

ปกติค่ะแม่ ใกล้คลอดแล้ว ถ้าปวดถี่ขึ้นไปหาหมอได้เลยจ้า ปากมดลูกอาจเปิดเพิ่มแล้ว

ขอถามเพิ่มเติมเพื่อความรู้ กวาดปากมดลูกเพื่ออะไรจ้ะ

2y trước

อ่อตอนนี้เริ่มเจ็บถี่ๆสามทุ่มมีเลือดออกนิดๆ รอดูอาการถ้าเริ่มเจ็บเเรงขึ้นจะไปรพ.ค่ะ

Super Mom

ปกติค่ะ ถ้าเจ็บถี่ขึ้นเรื่อยๆ ไป ร.พ. นะคะ

2y trước

สอบถามหนอยค่ะกวาดแบบไหนค่ะบ้านนี้โดนเหมือนตรวจมดลูกพอวันที่6มีมูกเลือดเยอะแต่ไม่เจ้บท้องง

กลัวเลย

Câu hỏi liên quan