ประจำเดือนหลังคลอด

สอบถามหน่อยคะ พอดีคลอดลูกวันที่ 14 ตุลาคะ เดือนพฤศจิกาประจำเดือนมา 3-4 วันปกติ เดือนธันวาประจำเดือนก็มาปกติ 3-4 วัน พอเข้าเดือนมกรา กุมภา ประจำเดือนยังไม่มา พอมาเดือนนี้ มีนา ประจำเดือนก็ยังไม่มาอีกคะ ทานยาคุมแบบให้นมบุตรยู่นะคะ เป็นเพราะสาเหตุอะไรคะ หรือเกี่ยวกับที่เราทานยาด้วยคะ ผู้รู้ช่วยแนะนำหรือช่วยบอกหน่อยนะคะ#ขอบคุญคำตอบล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ขอบคุณคำตอบค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời