มีเลือดซึมๆออก

สอบถามคุณแม่หน่อยคะว่าช่วง1-3เดือนมีเลือดซึมๆออกมาจะเป็นไรร้ายแรงมากไหมคะ กลัวมากคะท้องแรก ไม่ค่อยรู้

16 Các câu trả lời

รีบหาหมอให้หมอตรวจค่ะ. ของเราต้องฉีดยากันแท้งทุกอาทิตย์ จนถึง3 เดือน ไม่ต้องกังวลนะคะ รีบหาหมอให้หมอตรวจค่ะ ตอนนี้คลอดได้ 27 วันแล้วค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ แนะนำหาหมอค่ะแม่ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

ไม่ควรมีเลือดออกจะน้อยจะมากก้อตาม หาหมอค่ะ

หาหมอดีกว่าคะ. อาจต้องใช้ยากันแท้ง

หาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

อะไรที่ผิดปกติควรหาหมอค่ะแม่

อะไรที่ผิดปกติควรหาหมอนะคะ

Thành viên VIP

หาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

แนะนำให้ไปพบหมอด่วนคะ

หาหมอด่วนเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan